Justin Bieber Fansite
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Justin Bieber Fansite

A place for JB's fans

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
heofUu

heofUu

Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber  Empty
Bài gửiTiêu đề: Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber    Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber  EmptyWed Aug 11, 2010 2:47 pm

Ngay từ lần đầu nghe Baby của anh em đã thật sự trở thành một phần của JB's fans trên toàn thế giới. Thật sự khi nghĩ lại thỳ em thấy mình rất hạnh phúc.
Ko chỉ có bài Baby mà còn là Down to earth - anh đã kể lại cảnh ngộ gia đình bị sẻ làm đôi khi anh còn nhỏ, phải chịu nỗi đau đó ắt hẳn anh rất buồn. Em đã từng hỏi anh lấy đâu ra nghị lực để bước tiếp như ngày hôm nay. Trở nên thành công như vậy?! Em cũng đã từng trải wa những ngày tháng như anh. Quả thật rất khó để quên nó đy và sống tiếp. Em thầm cảm ơn anh vì đã hát bài hát này. Cảm ơn anh rất nhìu!
Đến khi anh và Usher hợp tác cho ra Some body to love, em đã nghĩ liệu anh đang fall in love hay chăng? Nhưng em đang hỉu lầm anh thỳ phải. Anh đang truyên đạt cảm giác hạnh phúc của teen chúng ta. Ý nghĩa anh nhỷ?!
Có lẽ em chỉ là một phần nhỏ trong lượng fans của anh nhưng em tin rằng sẽ có ngày cái cảm giác anh đã cho em sẽ trở thành hiện thực. Cố lên anh nhé!
P/S: Đừng vỡ giọng lúc này anh nhé!
http://meme.yahoo.com/¢A§s ♥ DBSJ
JDB

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber    Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber  EmptyFri Sep 10, 2010 2:30 pm

Uhm...Voi' chung' ta, JB luo^n la` 1 die^u` ki` die^u., vo^ cung` ki` die^u...
lemon

lemon

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber    Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber  EmptyTue Jul 12, 2011 1:27 pm

[b]tu luc nghe bai one time cua jb thi luc do la minh da tro thanh fan cua jb. Hk pik vi sao lai zay tu trc den jo minh chi ham mo T.L va bi jo lai ham mo them jb. Giong hat cua jb rat hay den ca ngoai hinh.....Minh chi la mot fan nho be uoc mot lan dc gap jb. Du sao thi minh cung mun jb tiep tuc co gang trong su nghiep ca hat va dat dc nhiu thanh cong..Dac biet dung co bi binh ngoi sao happy
iu_jb_lum_lum

iu_jb_lum_lum

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber    Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber  EmptyMon Jul 25, 2011 7:56 pm

jb lun là nhứt trong tim mình dù thiên hạ nói gì thì mình vẫn iu anh í lalalala lalalala lalalala
http://zxander.forum-viet.net/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber    Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber  Empty

Điều kỳ diệu mang tên Justin Bieber
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những điều bạn chưa biết về Justin Bieber
» Những điều bạn chưa biết về cậu nhóc Justin Bieber
» bảo vệ justin bieber
» mẩu bạn gái mới của Justin Bieber
» fc justin bieber